Samfurin NO.: | Saukewa: FUT0500WV12S-LCM-A0 |
GIRMA | 5” |
Ƙaddamarwa | 800 (RGB) X 480 pixels |
Interface: | RGB |
Nau'in LCD: | TFT/IPS |
Hanyar Dubawa: | IPS Duk |
Ƙimar Ƙarfafawa | 120.70*75.80mm |
Girman Mai Aiki: | 108*64.80mm |
Ƙayyadaddun bayanai | ROHS NEMAN ISO |
Yanayin Aiki: | -20ºC ~ +70ºC |
Yanayin Ajiya: | -30ºC ~ +80ºC |
Direban IC: | Saukewa: ST7262 |
Aikace-aikace: | Kewayawa Mota/Kwantar da Masana'antu/Kayan Likita/Gidan Mai Wayo |
Ƙasar Asalin: | China |
Allon TFT mai inch 5 babban nuni ne na kristal na ruwa, kuma aikace-aikacen sa da fa'idodin samfurin sune kamar haka:
1.Car kewayawa: 5-inch TFT fuska yawanci amfani da mota kewayawa tsarin.Madaidaicin girmansa yana ba da damar nunin taswira taƙaitacciyar taswira da bayanan kewayawa don dacewar direba.
2.Industrial iko: 5-inch TFT fuska ana amfani da ko'ina a cikin masana'antu sarrafa kayan aiki.Yana goyan bayan nunin bayanai na lokaci-lokaci da sarrafawar aiki mai rikitarwa, wanda zai iya haɓaka matakin hankali na kayan aikin masana'antu.
3.Medical kayan aiki: Ana iya amfani da allon TFT na 5-inch akan nunin kayan aikin likita, wanda zai iya nuna sigogi na ilimin lissafi na lokaci-lokaci da bayanan kulawa, da kuma samar da cikakken bincike ga likitoci da ma'aikatan jinya.
4.Smart gida: Hakanan ana iya amfani da allon TFT na 5-inch a cikin samfuran gida mai kaifin baki, irin su agogon ƙofofin kai, masu kula da gida mai kaifin baki, da sauransu Yana tallafawa nunin hoto da rubutu, kuma yana iya gane sarrafawa da aikace-aikacen Intanet.
1.High ma'anar: 5-inch TFT allon yana goyan bayan babban ƙuduri kuma yana iya nuna hotuna da rubutu masu haske da laushi.
2.Realistic nuni: 5-inch TFT allon yana nuna launuka masu haske da haske, wanda zai iya samar da ƙarin tasirin gani na gaske.
3.Wide Viewing: 5-inch TFT allon yana da kusurwar kallo mai faɗi, kuma kusurwar kallo na iya kaiwa digiri 170, yana barin mutane da yawa su kalli lokaci guda.
4.Fast nuni gudun: 5-inch TFT allon yana da saurin amsawa da sauri kuma yana iya nuna hotuna da bidiyo masu sauri.
5. Ƙarƙashin wutar lantarki, tsawon rai: 5-inch TFT allon yana ɗaukar ƙananan fasahar amfani da wutar lantarki, ana iya amfani dashi na dogon lokaci, yana aiki da ƙarfi, kuma yana da tsayi sosai.