Samfurin NO. | FUT0200QV17B-LCM-A |
GIRMA | 2.0” |
Ƙaddamarwa | 240 (RGB) X 320 pixels |
Interface | SPI |
Nau'in LCD | TFT/IPS |
Hanyar Dubawa | IPS Duk |
Ƙimar Ƙarfafawa | 36.05*51.8mm |
Girman Mai Aiki: | 30.06*40.08mm |
Ƙayyadaddun bayanai | ROHS NEMAN ISO |
Yanayin Aiki | -20ºC ~ +70ºC |
Adana Yanayin | -30ºC ~ +80ºC |
Direba IC | Saukewa: ST7789V2 |
Aikace-aikace | Na'urorin Wasan Kwaikwayo;Masu Kula da Lafiyar jiki;Smartwatch;Na'urorin Lafiya;IoT da Na'urorin Automation na Gida;Kyamarar Dijital;Kayan Aikin Hannu;Kayan Wutar Lantarki na Masu Amfani;Ƙungiyoyin Kula da Masana'antu;Kananan Kayan Aiki |
Ƙasar Asalin | China |
1.Portable Gaming Devices: Ana iya amfani da nunin TFT mai girman inch 2.0 a cikin na'urorin wasan caca na hannu, yana ba da ƙaramin allo amma mai faranta rai don zane-zane na caca da mai amfani.
2.Fitness Trackers: Yawancin masu sa ido na motsa jiki suna amfani da ƙananan nuni don nuna bayanai kamar ƙidayar mataki, ƙimar zuciya, da ma'aunin motsa jiki.Nunin TFT mai girman inci 2.0 na iya ba da ƙaƙƙarfan bayani mai ƙarfi da ƙarfi don waɗannan na'urori.
3.Smarwatches: Smartwatches sau da yawa suna da ƙananan nuni, kuma nunin TFT mai girman inci 2.0 na iya zama manufa don nuna lokaci, sanarwa, bayanan lafiya, da sauran ayyukan smartwatch.
4.Medical Devices: Wasu na'urorin likitanci, irin su glucose Monitors ko pulse oximeters, na iya amfana daga ƙaramin nuni na TFT don nuna karatu, aunawa, da sauran bayanan da suka dace.
5.IoT da Na'urorin Automation na Gida: Ƙananan nunin TFT za a iya haɗa su cikin na'urorin Intanet na Abubuwa (IoT) ko tsarin aikin gida don samar da ra'ayi na gani ko sarrafawa a cikin ƙananan nau'i mai mahimmanci.
6.Digital Cameras: A wasu kyamarorin dijital masu ɗaukar hoto, nunin TFT mai girman inci 2.0 na iya zama mai duba don ɗaukar hotuna ko bidiyo, da kuma nuna saitunan kamara da sarrafawa.
7.Handheld Instruments: Kayan aikin hannu, irin su multimeters, thermometers, ko pH mita, na iya amfani da ƙaramin nuni na TFT don nuna ƙimar auna ko wasu mahimman bayanai.
8.Consumer Electronics: Ana iya amfani da wannan girman nunin TFT a cikin na'urorin lantarki daban-daban na mabukaci, kamar MP3 player, masu karanta e-book, ko ƙananan 'yan wasan multimedia, inda ake buƙatar ƙaramin allo don nunin abun ciki.
9.Industrial Control Panel: A cikin saitunan masana'antu, ana iya haɗawa da nunin TFT na 2.0-inch a cikin bangarori masu sarrafawa ko masu amfani da na'ura (HMIs) don samar da ra'ayi na gani da sarrafawa don saka idanu da sarrafa matakai daban-daban.
10.Small Appliances: Na'urorin gida kamar masu ƙidayar lokacin dafa abinci, ma'aunin dijital, ko na'urorin kulawa na sirri (misali, buroshin haƙori na lantarki) na iya amfana daga ƙaramin nuni na TFT don nuna masu ƙidayar lokaci, ma'auni, ko saiti.
1.Compact Size: Ƙananan girman girman 2.0-inch TFT nuni ya sa ya dace da samfurori inda sararin samaniya ya iyakance ko ana son ƙaramin nau'i.Wannan na iya zama da fa'ida a cikin na'urori kamar fasahar sawa, na'urorin wasan bidiyo na hannu, ko ƙananan tsarin da aka haɗa.
2.Good Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin: TFT nuni gabaɗaya suna ba da kyakkyawan haske na gani, tare da babban ƙuduri da launuka masu haske.Wannan ya sa su dace da aikace-aikace inda madaidaitan zane-zane masu fa'ida ke da mahimmanci, kamar kyamarori na dijital, ƴan wasan watsa labarai masu ɗaukar hoto, ko ƙananan na'urorin nuni.
3.Wide Viewing Angle: TFT nuni yawanci suna samar da kusurwar kallo mai faɗi, ƙyale masu amfani su kalli allon a fili daga wurare daban-daban.Wannan yana da fa'ida a cikin samfura kamar na'urorin GPS ko nunin mota, inda masu amfani zasu iya duba allon daga kusurwoyi daban-daban yayin tuƙi.
4.Responsive da Fast Refresh Rates: TFT nuni da sauri mayar da martani sau, kyale ga m miƙa mulki da rayarwa a kan allo.Wannan yana da fa'ida a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar saurin amsawa, kamar na'urorin wasan bidiyo ko na'urori masu sabunta bayanai na lokaci-lokaci.
5.Energy-efficient: TFT nuni an san su da ƙarfin makamashi.Suna amfani da ƙarancin wutar lantarki, wanda ke da fa'ida musamman a cikin na'urori masu ɗaukuwa waɗanda suka dogara da ƙarfin baturi, kamar smartwatches ko na'urorin GPS na hannu.
6.Durable da Accurate Touchscreen Capability: Mutane da yawa 2.0-inch TFT nuni zo tare da touchscreen ayyuka, kyale ga ilhama mai amfani hulda.Bugu da ƙari, waɗannan nunin an gina su don jure amfanin yau da kullun kuma ana iya sanye su da kayan shafa mai jurewa ko gilashin zafi don ƙara ƙarfin ƙarfi.
7.Versatility: Saboda ƙananan girman su, 2.0-inch TFT nuni za a iya haɗawa a cikin nau'i-nau'i na samfurori a fadin masana'antu daban-daban.Ana amfani da su akai-akai a bangarorin sarrafa masana'antu, na'urorin likitanci, kayan aikin aunawa masu ɗaukar nauyi, da sauran aikace-aikace da yawa inda ake buƙatar ƙaramin nuni mai aiki.
Gabaɗaya, fa'idodin nunin TFT-inch 2.0 sun haɗa da ƙaramin girmansa, tsaftar gani, faɗin kusurwar kallo, damar taɓawa mai amsawa, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da haɓakawa a aikace-aikace daban-daban.Waɗannan abubuwan sun sa ya zama sanannen zaɓi ga masana'antun da ke nufin haɗa ƙaramin bayani mai inganci amma mai inganci a cikin samfuran su na lantarki.